Tin đăng đã hết hạn.

Tòa văn phòng Đỗ Quang - KĐT Trung Hòa Nhân Chính - ôtô tránh - vỉa hè - KD sầm uất - 150m2 - 64 tỷ

Ngày đăng: 19/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự - KĐT Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy. Phân lô ô tô tránh - Vỉa hè - kinh doanh sầm uất0902669661 Diện tích: 150m2 x 6 tầng - thang máy. Mặt tiền: 7m. Giá: 64 tỷ (Thương lượng). 2 mặt thoáng trước sau, đường trước nhà to lớn hơn phố vỉa hè rộng ô tô dừng đỗ ngày đêm, mặt sau công viên sân chơi rất thoáng và yên tĩnh, giao thông vô cùng thuận tiện. + Tầng 1 thiết kế thông sàn thang máy, gara ô tô. + Tầng 2: Phòng khách, bếp, wc. + Tầng 3: 1 phòng ngủ chính master và 1 phòng đọc sách. + Tầng 4,5: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, wc khép kín. + Tầng 6: Phòng thờ. + Nhà vị trí siêu đẹp, ở hoặc kinh doanh đều tuyệt vời. Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch ngay. Liên hệ Vũ Bảo 0902669661 kho nhà 15 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

64 tỷ

5 PN
150 m²
426,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MB

Mr Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa văn phòng Đỗ Quang - KĐT Trung Hòa Nhân Chính - ôtô tránh - vỉa hè - KD sầm uất - 150m2 - 64 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.