Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề phố Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy - 66,9 tỷ, bảo vệ gác 24/7

Ngày đăng: 14/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Biệt thự ngõ 45 Mạc Thái Tổ, dự án VM Full Land mặt đường Mạc Thái Tổ, biệt thự đẹp, bảo vệ gác 24/24, khu vực không có nhà bán, hàng xóm quan chức và đại gia. Giao thông thuận tiện, vị trí Kim cương. - Nhà thiết kế hiện đại đang cho thuê, khách mua ở sướng như vua, đẳng cấp thế giới. - Giá: 66,9 tỷ thương lượng. - ĐT: 0707888000

Xem thêm

Liên hệ:

070 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

66,9 tỷ

5 PN, 5 WC
120 m²
557,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Belleville Hà Nội, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ED

Em Bảo Dưỡng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề phố Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy - 66,9 tỷ, bảo vệ gác 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.