Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự 225m2 phố Hoa Bằng, Cầu Giấy. Trước nhà ô tô tải tránh, mặt tiền 10m - 58 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Gia đình cần tiền nên bán gấp căn biệt thự tại phố Hoa Bằng, Yên Hòa, Cầu Giấy. Diện tích khủng, mặt tiền rộng dành cho giới tinh hoa. Mình bán đi cũng rất tiếc, sau có tiền cũng khó mua lại được. Mặt ngõ to như mặt phố, ô tô tải tránh nhau thoải mái. Phân khúc cực hiếm nhà bán. Hiện trạng nhà 6 tầng, khách có thể lên thêm 2,3 tầng thoải mái. - Diện tích: 225m2. - Thiết kế: 6 tầng. - Mặt tiền: 9.5m. - Giá: 58 tỷ (257tr/m2). Chi tiết vui lòng liên hệ Phạm Cường: 0352533899

Xem thêm

Liên hệ:

035 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự 225m2 phố Hoa Bằng, Cầu Giấy. Trước nhà ô tô tải tránh, mặt tiền 10m - 58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.