Tin đăng đã hết hạn.

2 thoáng phân lô oto tránh trung kính-diện tích 105m nhà 6 tầng,mặt tiền 4.7m-giá 33.3 tỷ

Ngày đăng: 18/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Nhà mặt ngõ Trung Kính,ngõ oto tránh - gần trường các cấp và đại học Phương Đông - Nhà dân xây khung cột chắc chắn,phù hợp ở và làm văn phòng Thiết kế Tầng 1: Gara ,hoặc làm văn phòng Tầng 2,3,4,5,6; mỗi tầng 2 phòng Sổ vuông đẹp,thương lượng trực tiếp với chính chủ Em Cường; 0976913527

Xem thêm

Liên hệ:

097 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

33,3 tỷ

105 m²
317,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CN

Cường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 thoáng phân lô oto tránh trung kính-diện tích 105m nhà 6 tầng,mặt tiền 4.7m-giá 33.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.