Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mạc Thái Tổ 65m2 7 tầng thang máy phân lô, vỉa hè

Ngày đăng: 18/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Phân lô Mạc Thái Tổ ô tô tránh kinh doanh lượn vòng quanh. 65m2 7 tầng thang máy mặt tiền 5.5m quá hoàn hảo cho 1 căn nhà. Nhà đẹp, xây mới khu vực vàng ngay ngõ 8 Mạc Thái Tổ. Đi lại hiện đại, thiết kế thông sàn. THiết kế hiện đại, trang thiết bị mới toang nhập khẩu. Khu Mạc Thái Tổ thông Trung Kính Đường đôi, ngay các tòa chung cư cao cấp. Chủ người quen, bán để mua nhà to hơn. Giá tốt nhất khu vực hơn hết hiếm có nhà bán. Liên hệ ngay E Thắng để biết thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29 tỷ

5 PN
65 m²
446,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Mạc Thái Tổ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Mạnh Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mạc Thái Tổ 65m2 7 tầng thang máy phân lô, vỉa hè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.