Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vip 5 tầng, 120m2 khu đô thị Yên Hòa, Cầu Giấy, giá 59,5 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán biệt thự VIP tại khu đô thị Yên Hòa, đường Trần Kim Xuyến, quận Cầu Giấy. Đường ô tô tránh, giao thông đi lại thuận tiện.
Diện tích 120m2, xây 5 tầng có hầm để xe ô tô, đầy đủ nội thất cao cấp.
Khu VIP nhất khu phố Yên Hòa, khu vực dân trí cao, vị trí đắc địa, an ninh đảm bảo.
Thiết kế
Tầng 1 Hầm để xe.
Tầng 2 Phòng khách, bếp.
Tầng 3-4 Mỗi tầng 3 phòng ngủ.
Tầng 5 Phòng thờ, phòng tập, sân vườn cây cảnh.
Giá bán 59,5 tỷ.
Liên hệ 0975748587.
Xem thêm

Liên hệ:

097 574 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

59,5 tỷ

6 PN, 6 WC
120 m²
495,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
BN

Bất động sản Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vip 5 tầng, 120m2 khu đô thị Yên Hòa, Cầu Giấy, giá 59,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.