Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Trần Kim Xuyến - Yên Hòa 155m2 - 4 tầng - mặt tiền 10m - 65 tỷ

Ngày đăng: 10/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Vị trí nằm trong KĐT Yên Hoà - Trần Kim Xuyến. Đối diện là chung cư thoáng vĩnh viễn. Khu vực vip toàn quan chức, doanh nhân ở, nhiều cây xanh thoáng đãng.

+ Căn biệt thự xây 4 tầng rất chắc chắn, phù hợp với nhiều công năng sử dụng.

+ Chủ đang cho thuê.

+ Trung tâm Cầu Giấy, giao thông thuận tiện kết nối Trung Hòa, Yên Hòa, Trung Kính, Vũ Phạm Hàm, Nguyễn Khang...

+ Pháp lý chuẩn. Sổ đỏ phân lô vuông vắn, sẵn sàng giao dịch.

+ Giá bán: 65 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).

+ Liên hệ: Em Hiếu 0815378083 (Miễn TG và QC).

Xem thêm

Liên hệ:

081 537 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

65 tỷ

155 m²
419,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Trần Kim Xuyến - Yên Hòa 155m2 - 4 tầng - mặt tiền 10m - 65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.