Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ TỐT ! phân lô Hoàng Quốc Việt, 145m, mt 12.5m, 29.88 Tỷ. Ô tô tránh kinh doanh

Ngày đăng: 24/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

HIẾM SỐ 1 CẦU GIẤY - PHÂN LÔ HOÀNG QUỐC VIỆT - OTO TRÁNH - MẶT TIỀN KHỦNG - 50M RA MẶT PHỐ HQV - GIÁ NÀO CŨNG BÁN - BUILDING VĂN PHÒNG.

- Diện tích: 145m - 4 tầng - mt 12.5m.
- Giá: 29.88 Tỷ. Thương lượng

Nằm sát KĐT StarLake Hồ Tây, góc ngã tư Nguyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt.

Tiềm năng QH:

+ Cạnh bên là TTTM 18 tầng đang lập dự án chuẩn bị triển khai

+ Sau QH ra mặt phố Hoàng Sâm mở rộng đường 12m có vỉa hè thông thoáng. thông giữa phố hoàng quốc việt và KĐT Tây hồ Tây, song song với đường Nguyễn Văn Huyên và đường Xuân Tảo.

Tịch ích: Hưởng trọn tiện ích của khu hoàng quốc việt, trần cung, nghĩa đô, gần nhiều trung tâm thương mại lớn, khu dịch vụ ăn uống, mua sắm, gần khu ẩm thực nghĩa tân, chợ trần cung hệ thống các trường công lập, tư thục, quốc tế, liên cấp

Cam kết thông tin chuẩn 100%.

Lh - 0862.661.399. CHUYÊN BĐS GIÁ ĐẦU TƯ

Xem thêm

Liên hệ:

086 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,88 tỷ

4 PN, 4 WC
145 m²
206,07 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ TỐT ! phân lô Hoàng Quốc Việt, 145m, mt 12.5m, 29.88 Tỷ. Ô tô tránh kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.