Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Time City 622 Minh Khai, Hai Bà Trưng, mặt ngõ, ôtô tránh, kinh doanh 90m2X5T - MT 5m

Ngày đăng: 07/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí: Nhà nằm mặt ngõ 622 Minh Khai thông Time City, trong khu liền kề Time City, 2 ôtô tránh dừng đỗ ngày đêm, khu vực đông dân cư và văn phòng, kinh doanh hay ở đều đẹp.

+ Nhà diện tích tổng 90m2, mặt tiền 5m giá chào 39.45tỷ (có thương lượng).

+ Thiết kế: Cầu thang giữa, giếng trời ,ô chờ thang máy.
- Tầng 1: Gara riêng biệt, khách,bếp,wc.
- Tầng 2.3.4: Mỗi tầng 2 phòng khép kín ban công.
- Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.

+ Chủ nhà rất thiện chí, có thương lượng cho khách thiện chí.

+ Nhà sổ đỏ vuông vắn chính chủ, đang ở tại nhà chủ. Khách yên tâm về vấn đề pháp lý.

+ Khách mua miễn phí dịch vụ 100%.

+ Khách chủ gặp nhau thương lượng.

+ Liên hệ Mr Tuấn 0867 826 668 ngay để tôi giúp bạn tìm nhà phù hợp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 782 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39,45 tỷ

90 m²
438,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Liền kề Phố Wall, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LT

Lê Hồng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Time City 622 Minh Khai, Hai Bà Trưng, mặt ngõ, ôtô tránh, kinh doanh 90m2X5T - MT 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.