Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà Trung Kính liền kề phân lô 75m2, MT 5m, 5 tầng đẹp mê đẳng cấp giá bán 27 tỷ rẻ thật

Ngày đăng: 21/03/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà chia lô khu Trung Kính, Phường Yên Hoà - Quận Cầu Giấy.
Gia đình tôi có nhu cầu bán nhà 5 tầng khu chia lô Trung Kính, đường trước mặt 12m (đây là đường to) khu dân trí cao và nhiều tiện ích xung quanh. Cách đường Trung Kính to 50m.
Nhà hướng Đông bắc, diện tích 75m vuông, mặt tiền 5m.
Nhà 5 tầng tầng 1 thông sàn.
Gọi 0989031677.
Tầng 2 là phòng khách + phòng thờ và 1 phòng ngủ khép kín.
Tầng 3 là phòng sinh hoạt chung và 1 phòng ngủ khép kín,
Tầng 4 chia 2 phòng tầng 5 sân vườn.
Rất phù hợp để ở hoặc vừa ở vừa kinh doanh, tầng 1 có thể cho thuê cửa hàng.
Khu dân chí cao đẳng cấp có 1 không có căn số 2.
Yên Hòa đường sá đồng bộ trung tâm của trung tâm nơi an cư làm việc của người giàu.
Giá bán: 27 tỷ đồng. Có TL.
Liên hệ: 0989 031 677.

Xem thêm

Liên hệ:

098 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

27 tỷ

5 PN, 5 WC
76 m²
355,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Yên Hòa, Đ. Trần Kim Xuyến, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NB

Ngọc Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà Trung Kính liền kề phân lô 75m2, MT 5m, 5 tầng đẹp mê đẳng cấp giá bán 27 tỷ rẻ thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.