Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà liền kề Hoàng Quốc Việt, 6 tầng thang máy mới, gara ô tô, full nội thất, 14,55 ty

Ngày đăng: 15/12/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự liền kề tại Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng và đầy đủ tiện nghi cho gia đình. Với thiết kế hiện đại và trang bị nội thất đầy đủ, căn nhà này hứa hẹn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

- Diện tích: 45m2.
- Số phòng ngủ: 6PN.
- Số phòng tắm: 6WC.
- Số tầng: 6.
- Chiều ngang mặt tiền: 4m.
- Chiều rộng ngõ trước: 5m.
- Giá: 14,55 tỷ VND.
- Nội thất: Điều hòa, tủ lạnh, giường, sofa, bếp đầy đủ.

Căn nhà có phong thủy tốt với ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc đi lại và đỗ xe. Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh nhỏ nếu cần. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần công viên Starlake Tây Hồ Tây và công viên Nghĩa Đô.
+ Siêu thị Winmart + tiện lợi cho việc mua sắm.
+ Các bệnh viện như Bệnh viện quân y 354 và Bệnh viện phổi trung ương.
+ Trường tiểu học Hà Nội và trường THPT Đông Đô.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm về căn nhà tuyệt vời này qua số điện thoại 0972254114 và gặp Đào Thị Thuỳ Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 225 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,55 tỷ

45 m²
323,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
6
Địa chỉ
Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐD

Đào Thị Thuỳ Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà liền kề Hoàng Quốc Việt, 6 tầng thang máy mới, gara ô tô, full nội thất, 14,55 ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.