Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn View biển xem pháo hoa siêu đẹp The Xanh 2- Xanh Island Cát Bà. 0969977907

Ngày đăng: 30/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Quỹ căn View biển xem pháo hoa siêu đẹp The Xanh 2- Xanh Island Cát Bà. Liênhệ ngay 0969977907 - Vị trí siêu đẹp như khán đài hạng A - Diện tích 45.1m2 - Bàn giao full nội thất - Không lo vận hành - Tiền sinh tiền đều đặn an toàn - Ngân hàng giải ngân 70% ân hạn 30 tháng không lo tiền lãi Liên hệ Ms. Trang 0969977907

Xem thêm

Liên hệ:

096 997 ****

Vị trí bản đồ

5,18 tỷ

1 PN, 1 WC
45.1 m²
114,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Xanh Island by Sun Group, Tt. Cát Bà, H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
TR

Trang Real

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn View biển xem pháo hoa siêu đẹp The Xanh 2- Xanh Island Cát Bà. 0969977907 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.