Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự siêu đẹp, view hồ, DT 166m2 tại Shoshin Bình Thanh giá siêu đẹp chỉ 5 tỷ LH 0903215466

Ngày đăng: 27/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán ngay căn Biệt Thự đẹp nhất tại Shoshin Binh Thanh, Xã Bình Thanh, Cao Phong, Hòa Bình. DT 166m² với 2PN, 2WC, 2 tầng. Nội thất full, thiết kế hiện đại, hoàn thiện nội thất nhập khẩu, vận hành bởi WorldHotels by Best Western đẳng cấp quốc tế. Mặt tiền 10m, ngõ trước rộng 10m, dễ dàng cho ô tô vào. Giá: 5 tỷ ++ VND (Có vay ngân hàng và đóng theo tiến độ bàn giao nhà năm 2026). - Phong cách sống tiện nghi, thư giãn với bể bơi vô cực và công viên nước mini. - Khu vực an ninh, gần gũi thiên nhiên, lý tưởng cho gia đình nghỉ dưỡng hoặc KD cho thuê các dịch vụ Home... Chi tiết dự án: - Đầu tư bởi Công ty cổ phần Mora Group. - Quy mô 124.200m² gồm 2 phân khu (Bán Đảo Hồ Điệp, Vịnh Đảo Thủy Tú) với 162 căn biệt thự. - Tiện ích: Bãi đỗ xe, nhà hàng, khách sạn 5*, spa, trung tâm sự kiện, và nhiều hơn nữa. LH ngay: Chị Hằng 0903215466Zalo 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

090 321 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
166 m²
30,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Shoshin Bình Thanh WorldHotels Spa & Resort, X. Bình Thanh, H. Cao Phong, T. Hòa Bình
CH

Chị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự siêu đẹp, view hồ, DT 166m2 tại Shoshin Bình Thanh giá siêu đẹp chỉ 5 tỷ LH 0903215466 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.