Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà giá rẻ 1 trệt 1 lầu sân thượng dt 150m2 giá 2ty420tr tại kdc sài gòn village. đã có sổ

Ngày đăng: 31/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN NHÀ PHẦN THÔ GIÁ RẺ CÓ 1-0-2 TẠI KDC SÀI GÒN VILLAGE LONG HẬU CẦN GIUỘC.
- DIỆN TÍCH ĐẤT 79,3M2(5X15,8). DIỆN TÍCH NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU SÂN THƯỢNG!
Giá chỉ 2TY420TR BỚT LỘC (bao gồm nhà thô). Nhà hướng đông!
Tiền đất: Từ 1ty970 2,1 tỷ Đường 12m
Hoàn thiện cơ bản: Thêm 600 triệu, thi công nhanh 1-2 tháng, dọn vào ở ngay!
Vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao
Lh 0938 027 120 gặp Tài để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

093 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,42 tỷ

79.3 m²
30,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Long Hậu Riverside, H. Cần Giuộc, T. Long An
0

0938027120

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà giá rẻ 1 trệt 1 lầu sân thượng dt 150m2 giá 2ty420tr tại kdc sài gòn village. đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.