Tin đăng đã hết hạn.

"HOT" Sở hữu biệt thự biển Vinhomes Paradise Giá ưu đãi giai đoạn 1

Ngày đăng: 02/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

VINHOMES PARADISE CẦN GIỜ KIỆT TÁC ĐÔ THỊ SINH THÁI BIỂN TỶ ĐÔ Bạn đã từng nghe về một thành phố nghỉ dưỡng xanh ngay sát TP.HCM? Đây không chỉ là dự án bất động sản, mà còn là cú hích chiến lược đưa Cần Giờ trở thành thiên đường du lịch nghỉ dưỡng quốc tế trong 5 năm tới. Lý do khiến giới đầu tư săn đón Vinhomes Paradise Cần Giờ: Vị trí độc tôn: Nằm ngay trung tâm Cần Giờ, tiếp giáp Khu dự trữ sinh quyển thế giới, chỉ mất 40 phút di chuyển từ trung tâm TP.HCM. Đại đô thị sinh thái biển đầu tiên của Vingroup tại TP.HCM, quy mô hàng trăm ha, hạ tầng đồng bộ, mật độ xây dựng thấp. Không gian sống nghỉ dưỡng chuẩn quốc tế: Biệt thự ven biển, shophouse thương mại, căn hộ cao cấp với tầm nhìn ôm trọn biển và rừng ngập mặn. Tiềm năng tăng giá khổng lồ: Hưởng lợi trực tiếp từ siêu dự án cầu Cần Giờ và loạt cao tốc kết nối vùng, dự kiến đẩy giá trị BĐS tăng gấp nhiều lần khi hạ tầng hoàn thành. Thanh khoản cao: Sản phẩm giới hạn, khách hàng mua giai đoạn đầu gần như cầm chắc phần thắng khi thị trường bùng nổ. Chính sách hấp dẫn Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay vốn đến 70% GTSP. Chiết khấu và ưu đãi đặc biệt cho nhà đầu tư tiên phong. Sở hữu ngay sản phẩm giá F0 chỉ từ 12 tỷ/căn cơ hội vàng chỉ có 1 lần. Liên hệ tư vấn & nhận thông tin nội bộ Hotline: Mr Quang 0936126310 Zalo/Call 24/7: 0936126310 Đăng ký để nhận bảng giá chi tiết & tham quan nhà mẫu. Vinhomes Paradise Cần Giờ Nơi hội tụ đẳng cấp sống thượng lưu và cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 612 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

62.5 m²
192 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
MM

Mr. Quang Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết "HOT" Sở hữu biệt thự biển Vinhomes Paradise Giá ưu đãi giai đoạn 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.