Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà diện tích 98,8m2 ngay chợ Cần Đước

Ngày đăng: 19/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá 7,3 tỷ (thương lượng) - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ!
1 trệt 4 lầu.
6 phòng ngủ, 5 toilet.
Đường nhựa 7m, vỉa hè 4m, xe hơi ra vào thoải mái.
Hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn chỉnh.
Khu vực an ninh, hạ tầng đồng bộ. Gần chợ, trường học, bách hoá xanh, tiện ích đầy đủ.
Thích hợp để ở, đầu tư cho thuê hoặc kinh doanh tại nhà.
Liên hệ ngay em Châm: 0938515148.

Xem thêm

Liên hệ:

093 851 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

5 WC
98.8 m²
73,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thắng Lợi Riverside Market, H. Cần Đước, T. Long An
T

Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà diện tích 98,8m2 ngay chợ Cần Đước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.