Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán - Lô góc 2 MT kinh doanh J-Home - 2 tầng 3 PN, 90m2 giá 3,85 tỷ -SHR

Ngày đăng: 17/02/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà phố hoàn thiện sổ hồng riêng Thuận an. Trung tâm phường Bình Chuẩn Bình Dương

+ Diện tích: 5m x 20m.
+ Thiết kế phong cách Nhật Bản. Nhà 3 tầng: 3PN - 3WC - ST, gara ô tô.
+ An ninh camera bảo vệ 24/7. Thiết kế hiện đại rộng rãi thoáng mát.
+ Mặt tiền đường: 12m, vỉa hè.
Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn.
Giá: Thanh toán 990 triệu nhận nhà - Ngân hàng Vietcombank hỗ trợ 70% đến 30 năm
*** SỔ HỒNG RIÊNG SẴN - NGÂN HÀNG HỖ TRỢ VAY (nếu cần)

Ưu điểm nổi bật:
* Giá tốt nhất khu vực chỉ 29 triệu/m2 - Thấp hơn thị trường 300 - 400 triệu

* Mặt tiền kinh doanh ĐT 743, ngã 4 Bình Chuẩn, ngã 4 Miếu Ông Cù - trục đường sầm uất trung tâm TP Thuận An.

* Dân cư tri thức, hàng xóm thân thiện, bảo vệ camera an ninh 24/7.

* Tiệm cận Khu Công nghiệp lớn Vsip 1 tại Bình Dương, Đồng Nai hay TP. Hồ Chí Minh

* Liền kề hàng loạt khu công nghiệp quy mô lớn, đầy tiềm năng tăng giá bất động sản

* Trung tâm của 8 thành phố lớn: TP. Mới Bình Dương, TP. HCM, TP Thủ Đức, TP Thủ Dầu Một, TP Dĩ An, TP Tân Uyên, TP Bến Cát, TP Biên Hòa.

Xem thêm

Liên hệ:

090 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
42,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị thương mại J-Dragon, H. Cần Đước, T. Long An
TM

Tống Văn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán - Lô góc 2 MT kinh doanh J-Home - 2 tầng 3 PN, 90m2 giá 3,85 tỷ -SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.