Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT CaraWorld Cam Ranh 7,12 tỷ, 120m2, 3PN, 4WC bao đẹp view đẹp, full chiết khấu

Ngày đăng: 14/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm tại CaraWorld Cam Ranh, Nguyễn Tất Thành, Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa, căn biệt thự này không chỉ là một nơi ở mà còn là một không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 120m2, 3PN và 4WC, không gian rộng rãi giúp dễ dàng bố trí và trang trí theo phong cách cá nhân. Căn BT này còn có phong thủy cực tốt, giúp mang lại sự thịnh vượng và tài lộc cho gia chủ. Giá chỉ 7,12 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. - Diện tích: 120m2. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số toilet: 4WC. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán. Tiện ích xung quanh. + Bệnh viện: Bệnh viện Đa Khoa Tâm Trí Nha Trang. + Siêu thị: Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu Thị Bách Hóa Xanh, siêu thị Điện Máy Nội Thất Chợ Lớn. + Công viên: Công viên Nguyễn Văn Bảy, công viên Thanh Niên. + Trường học: Học Viện Hải Quân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Vũ Thị Thảo 0943282493

Xem thêm

Liên hệ:

094 328 ****

Vị trí bản đồ

7,12 tỷ

3 PN, 4 WC
120 m²
59,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sông Town, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
VT

Vũ Thị Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT CaraWorld Cam Ranh 7,12 tỷ, 120m2, 3PN, 4WC bao đẹp view đẹp, full chiết khấu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.