Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự VIP Para Draco 3PN, 386m2 - 21,9 tỷ (không có căn giá tốt hơn) 0911741929 Mr. Chàng

Ngày đăng: 09/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khám phá căn BT cực vip tại phân khu KN Para Draco của CaraWorld Cam Ranh, nằm ở đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa. Với diện tích 386 m2, 3PN, 3WC, 2 tầng, nội thất đầy đủ, đây chính là chốn an cư lý tưởng cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái. + Mặt tiền rộng 24m, cực kì phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Đường trước rộng 24m, xe hơi vào thoải mái. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng. + Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, hợp phong thủy. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0911741929 hoặc liên hệ với Cao Văn Chàng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 174 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,9 tỷ

3 PN, 3 WC
386 m²
56,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự VIP Para Draco 3PN, 386m2 - 21,9 tỷ (không có căn giá tốt hơn) 0911741929 Mr. Chàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.