Tin đăng đã hết hạn.

BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG CARAWORLD - 65tr/m2 - chỉ 5p ra sân bay Cam Ranh - sổ hồng trao tay

Ngày đăng: 28/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG CARAWORLD - KHU HY LẠP - CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO Vị trí chiến lược: Tọa lạc tại Bãi Dài, phường Cam Nghĩa, TP. Cam Ranh, liền kề sân bay quốc tế Cam Ranh, dễ dàng kết nối các điểm du lịch nổi tiếng như đảo Bình Ba, Đầm Thủy Triều. Hạ tầng hoàn thiện 100%, sẵn sàng bàn giao. Thông tin căn biệt thự tiêu biểu: Diện tích: 175m², thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và bếp hiện đại. Giá bán: 11.8 tỷ VND (đã bao gồm nội thất cao cấp). Phong cách kiến trúc: Nhà ven biển Hy Lạp với thiết kế tinh giản, màu sắc tươi sáng, tạo không gian sống nhẹ nhàng, thư thái. Bàn giao: Full nội thất cao cấp, chìa khóa trao tay, pháp lý sở hữu lâu dài. Tiện ích vượt trội: 100% căn biệt thự có hồ bơi riêng hoặc tiện ích bể bơi chung đẳng cấp. Hệ thống clubhouse hiện đại: gym, spa, nhà hàng, khu vui chơi giải trí. Không gian xanh thoáng đãng với vườn cảnh quan, đường dạo bộ, sân BBQ ngoài trời. Đặc biệt, nhiều căn biệt thự sở hữu dòng sông lười tạo không gian nghỉ dưỡng độc đáo. Liên kết vùng thuận lợi: Cách sân bay Cam Ranh chỉ 5 phút. Kết nối nhanh đến trung tâm TP. Cam Ranh, TP. Nha Trang, Đà Lạt qua cao tốc Lâm Đồng Khánh Hòa sắp hoàn thành. Gần các điểm du lịch biển, cảng biển quốc tế Cam Ranh, sân golf và khu vui chơi giải trí KN Paradise. Nhanh tay sở hữu biệt thự Hy Lạp nghỉ dưỡng đẳng cấp ngay hôm nay! Hotline liên hệ: Như Trang 0946716286 CaraWorld Hy Lạp Nơi đầu tư vững chắc, tận hưởng cuộc sống thượng lưu!

Xem thêm

Liên hệ:

094 671 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,38 tỷ

3 PN
175 m²
65,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
N

Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BIỆT THỰ NGHỈ DƯỠNG CARAWORLD - 65tr/m2 - chỉ 5p ra sân bay Cam Ranh - sổ hồng trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.