Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Biển ( có bể bơi riêng) full nội thất giá 6ty2/ căn

Ngày đăng: 19/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH! 6,2 TỶ - MUA ĐỨT Biệt thự biển đẹp nhất Nha Trang - Cam Ranh. Cạnh sân Golf 27 hố đang hoạt động. Cho thuê dòng tiền 5 triệu/ đêm, 800 triệu/ năm. ----------------------------------------------------- Giá siêu rẻ, tổng giá chỉ 6,2 tỷ/ căn ( nhà + đất + sổ ). Có sổ đỏ vĩnh viễn Bàn giao FULL nội thất 5*, thiết kế bể bơi, sân vườn riêng. Kề cạnh bến du thuyền dành cho đại gia. Kế bên sân bay Quốc Tế Cam Ranh. Tiện ích ĐẲNG CẤP 6 SAO: sân golf 27 hố, công viên nước, trường đua go kart, khu chăm sóc sức khỏe và trị liệu,... ----------------------------------------------------- Giá bán đợt 1 - vô vàn ưu đãi hấp dẫn Đăng ký để nhận ngay giá và thông tin ưu đãi

Xem thêm

Liên hệ:

096 190 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

3 PN, 3 WC
122.4 m²
50,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
KK

Kim Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Biển ( có bể bơi riêng) full nội thất giá 6ty2/ căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.