Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp MR - 04.16 khu Maroc dự án Caraworld giá 7.6 tỷ bàn giao full nội thất, view hồ cảnh quan

Ngày đăng: 01/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà phố siêu đẹp MR - 04.16. - Khu vực Maroc của dự án CaraWorld. - Diện tích 120m2. - Có hồ bơi riêng. - Căn MR - 04.16 view nội khu công viên và hồ cảnh quan siêu đẹp. - Sản phẩm này rất hiếm và còn xót lại. * Liên hệ: 0908950888 để nhận thêm thông tin và chính sách tốt nhất căn đẹp này.

Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****

Vị trí bản đồ

7,67 tỷ

120 m²
63,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sông Town, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
0

0908950888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp MR - 04.16 khu Maroc dự án Caraworld giá 7.6 tỷ bàn giao full nội thất, view hồ cảnh quan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.