Tin đăng đã hết hạn.

29 Tỷ Sở Hữu Biệt Thự Biển 500m2 Sổ Lâu Dài Khai Thác Ổn Định Gần Biển - Gần sân bay quốc tế CR

Ngày đăng: 16/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

DÒNG TIỀN CHO THUÊ ỔN ĐỊNH VỊ TRÍ SIÊU HOT GẦN BIỂN, SÂN GOLF, SÂN BAY QUỐC TẾ CAM RANH KHAI THÁC QUANH NĂM - ĐẶC BIỆT DỰ ÁN DUY NHẤT SỞ HỮU LÂU DÀI Khu vực đón lượng khách du lịch & nghỉ dưỡng đông quanh năm, hiệu suất cho thuê cao, ĐANG CÓ DÒNG TIỀN đều đặn 47 triệu/tháng. Sea-Golf Villas Cara World Cam Ranh 800ha Siêu đô thị biển All-in-One đẳng cấp bậc nhất Nam Trung Bộ nơi quy tụ các tiện ích nghỉ dưỡng, giải trí và thương mại quốc tế. Vị trí đắt giá: View biển & sân golf xanh mát cách biển chỉ 500m Cạnh sân bay quốc tế Cam Ranh, casino, sân golf 27 hố & chuỗi khách sạn 5 Giao thông kết nối linh hoạt tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong 20252027 Thông tin căn Biệt thự Wyndham Grand tiêu chuẩn nghỉ dưỡng 5 sao Diện tích đất: 495m² | Sàn: 475m² | Sân vườn: 160m² Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, hồ bơi riêng sổ hồng sở hữu lâu dài Đang khai thác: 47 triệu/tháng hợp đồng 2 năm, tái ký linh hoạt Giá bán chỉ 29 tỷ Hotline: 0975605979 Liên hệ ngay để xem thực tế biệt thự Xem chi tiết biệt thự Para Draco tại đây: https://duancamranh.vn/biet-thu-para-draco/

Xem thêm

Liên hệ:

097 560 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN, 5 WC
500 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
NB

Nguyễn Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 29 Tỷ Sở Hữu Biệt Thự Biển 500m2 Sổ Lâu Dài Khai Thác Ổn Định Gần Biển - Gần sân bay quốc tế CR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.