Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự tại Sông Town, CARAWORLD từ 6,7 tỷ, 120m2

Ngày đăng: 01/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tại Dự án Sông Town, vị trí đắc địa tại Cam Ranh, Khánh Hòa. Với diện tích 120m2, thiết kế 3PN + 4WC/PT + bếp, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất: Điều hòa, giường, tủ lạnh tới từng chi tiết nhỏ nhất, đảm bảo sự tiện lợi cho gia đình. Bên cạnh đó, phong thủy của căn hộ rất tốt, phù hợp cho những ai yêu thích sự hài hòa trong không gian sống. Giá bán chỉ từ 6,7 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một sản phẩm chất lượng tại khu vực siêu phát triển. --- - Vị trí: Trung tâm đô thị biển CaraWorld Cam Ranh, Phường Cam Nghĩa, Thành phố Cam Ranh, tỉnh Khánh Hòa. - Nhà đầu tư: Công ty TNHH KN Cam Ranh. - Tiện ích: Trung tâm thể thao (Cafe, BBQ, sân pattin, billiard, bóng bàn), Clubhouse giải trí (Karaoke, phòng chiếu phim, phòng game, cafe, Lounge), Relax center (Bể bơi trong nhà, Jaccuzi, Co - working & thư viện, Foot massage), hệ thống tiện ích đẳng cấp tại đại đô thị (KN Golf Link 27 hố, Tổ hợp Khách sạn 5 sao, Trung tâm thương mại lớn, Quảng trường trung tâm). - Thiết kế: Quy mô 52,99ha - gần 2000 sản phẩm, 3 tiểu khu: Ma Rốc, Hy Lạp, Ả Rập. Nhà phố, bàn giao full nội thất + hồ bơi. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 914 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

3 PN, 4 WC
120 m²
55,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sông Town, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
PQ

Phạm Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự tại Sông Town, CARAWORLD từ 6,7 tỷ, 120m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.