Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố biển Cam Ranh thiết kế 3 tầng có hồ bơi riêng, bàn giao Full nội thất. LH 0938656857

Ngày đăng: 23/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn SIÊU ĐẸP này cần tìm chủ sở hữu ngay ạ! - [HY LẠP] Căn HL- 06.66 - Diện tích: 122,4m2 - View ngoại khu, cạnh Beach club - 1 Trệt, 2 lầu, 3PN, 4WC - Thanh toán giãn 30 tháng giá 10 tỷ hơn, bàn giao Full nội thất, chỗ đậu ô tô riêng trước nhà. - Sổ lâu dài, sở hữu lâu dài - Ưu đãi đến 25,8% vào giá Anh chị quan tâm nhà phố biển CaraWorld Cam Ranh liên hệ em chọn căn phù hợp nhé ạ! PKD dự án: 0938656857 - Hải Sâm

Xem thêm

Liên hệ:

093 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,74 tỷ

3 PN, 4 WC
122.4 m²
87,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
HS

Hải Sâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố biển Cam Ranh thiết kế 3 tầng có hồ bơi riêng, bàn giao Full nội thất. LH 0938656857 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.