Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố căn HL-06 diện tích 122.4m2, bàn giao full nội thất, có hồ bơi riêng giá chỉ từ 6.38 tỷ

Ngày đăng: 17/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà phố 3 tầng thuộc phân khu Hy Lạp CaraWorld Cam Ranh, căn HL-06.12 với thiết kế sang trọng, đầy đủ công năng nghỉ dưỡng và đầu tư lâu dài.

- Diện tích đất: 122.4m2.
- Thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ, có hồ bơi riêng trong nhà.
- Bàn giao full nội thất cao cấp theo tiêu chuẩn nghỉ dưỡng.
- Vị trí nằm trên trục giao thông lớn, dễ kết nối tiện ích toàn khu.
- Pháp lý sở hữu lâu dài, phù hợp an cư hoặc cho thuê vận hành.

Kết nối trực tiếp với các đại tiện ích đẳng cấp như công viên nước, trường đua, học viện khách sạn, phố outlet. Hệ thống hạ tầng đang hoàn thiện nhanh chóng, tiềm năng tăng giá mạnh nhờ sân bay quốc tế Cam Ranh mở rộng và tuyến cao tốc liên vùng.

- Giá thanh toán sớm sau ưu đãi: 6.384.068.416 VNĐ (chưa VAT).
- Hỗ trợ vay và lãi suất theo chính sách từ ngân hàng đối tác.
- Giỏ hàng từ chủ đầu tư, thông tin minh bạch và cập nhật liên tục.

Liên hệ: 0937 154 242 để được tư vấn chi tiết và nhận danh sách căn đang mở bán tại phân khu Hy Lạp CaraWorld.

Xem thêm

Liên hệ:

093 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,38 tỷ

3 PN, 4 WC
122.4 m²
52,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sông Town, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
VT

Vũ Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố căn HL-06 diện tích 122.4m2, bàn giao full nội thất, có hồ bơi riêng giá chỉ từ 6.38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.