Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 2 suất nội bộ CaraWorld. Rẻ hơn CĐT đang bán 1.4 tỷ. Đầu tư lời ngay Vốn chỉ 1.7 tỷ

Ngày đăng: 18/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 1 suất nội bộ. Dự án nhà phố CaraWorld Cam Ranh - Nha Trang.
Giá bán 6,3 tỷ. Rẻ hơn giá niêm yết CĐT gần 2 tỷ
Chi tiết Căn Hy Lạp
+Trực diện Clubhouse toàn khu
- Diện tích 6*20m, 1 trệt, 1 lầu.
- Được bàn giao full nội thất.
- Sau nhà có hồ bơi riêng.
- Sở hữu lâu dài.
- Được tặng ân hạn lãi gốc 2 năm.
- Tặng gia dụng khi nhận nhà.
- Tặng 24 tháng Phí quản lý.
Giá bán 7.6 tỷ. Rẻ hơn CĐT đang bán 1.4 tỷ.

+1 căn Maroc
- Vốn chỉ cần 1.7 tỷ
- Diện tích 6*20m, 1 trệt, 1 lầu.
- Được bàn giao full nội thất.
- Sau nhà có hồ bơi riêng.
- Sở hữu lâu dài.
- Được tặng ân hạn lãi gốc 2 năm.
- Tặng gia dụng khi nhận nhà.
- Tặng 24 tháng Phí quản lý.

Nhanh tay liên hệ em Phát: 0768 745 849 (Hotline/Viber/Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

076 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 4 WC
166 m²
37,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
PD

Phat Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 2 suất nội bộ CaraWorld. Rẻ hơn CĐT đang bán 1.4 tỷ. Đầu tư lời ngay Vốn chỉ 1.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.