Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc 2 mặt tiền MR-33 diện tích 187m, vị trí vàng tại CaraWorld Cam Ranh, giá chỉ 8,4 tỷ!

Ngày đăng: 21/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự góc 2 mặt tiền 187m tại CaraWorld Cam Ranh Vị trí vàng, cơ hội đầu tư hiếm có!
Sở hữu ngay biệt thự góc 2 mặt tiền rộng 187m, vị trí đắc địa tại phân khu Maroc, thiết kế 3PN + 4WC/PT + bếp, phù hợp để đầu tư, nghỉ dưỡng hoặc khai thác du lịch hiệu quả.

- Lợi thế vượt trội Góc 2 mặt tiền, diện tích lớn
- Diện tích 187m, không gian rộng rãi, thoáng đãng, giá trị tăng cao theo thời gian.
- Góc 2 mặt tiền 20m, đón nắng, gió tự nhiên, tầm nhìn thoáng đẹp.
- Đường lớn 7m, thuận tiện di chuyển, xe hơi ra vào thoải mái.
- Hướng cửa chính và ban công Đông Bắc, đón vượng khí, tài lộc.
- Hoàn thiện tiện nghi Khai thác ngay
- Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường, sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê.
- Pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh chóng, an tâm sở hữu.

Giá chỉ 8,4 tỷ Biệt thự góc diện tích lớn, giá tốt nhất khu vực!

Liên hệ ngay Vũ Tuyền 0937 154 242 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 715 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,39 tỷ

3 PN, 4 WC
187 m²
44,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CaraWorld Cam Ranh, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
VT

Vũ Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc 2 mặt tiền MR-33 diện tích 187m, vị trí vàng tại CaraWorld Cam Ranh, giá chỉ 8,4 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.