Tin đăng đã hết hạn.

NP Biển 6x20m 3 tầng full nội thất, đầy đủ tiện ích, Savills quản lý. Ck tới 23,8% bonus 500tr

Ngày đăng: 16/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

NỖI LO LẮNG CỦA KHÁCH HÀNG KHI ĐẦU TƯ BĐS Ở TỈNH LÀ GÌ?
-Khi nào dự án hoàn thiện?
-Ai bảo quản, trông coi giúp mình?
-Bao lâu thì nó tăng giá? Cho thuê có được không?...

*Phân khu SÔNG TOWN - CARAWORLD xây dựng đồng bộ như Resort. Nhà phố sát biển 6x20m, 3 tầng, 3pn4wc, có hồ bơi và chỗ đỗ xe oto riêng, bàn giao full nội thất đầy đủ tiện nghi bên trong và hoàn thiện tiện ích bên ngoài. Nhận nhà là xách vali vào ở hoặc cho thuê ngay luôn.

*Có 7 ngân hàng tham gia bảo lãnh và hỗ trợ vốn 70%. Nếu bàn giao chậm tiến độ sau 18th thì BANK đứng ra đền bù hợp đồng cho khách.

*SAVILLS - một thương hiệu uy tín toàn cầu, là Quản Gia Chất Lượng chăm lo, quản lý vận hành cho căn nhà của mình. Kết hợp với 7 Cty lữ hành như Saigon Tourist, Bến Thành tourist, Asia Tourist khai thác du lịch cho những ngày mình không ở, nếu quý anh chị có nhu cầu.

*Chủ đầu tư: KN Cam Ranh thuộc KN Group là một trong những tập đoàn lớn mạnh tại Việt Nam, là chủ Sân Golf Long Thành... Đã từng hợp tác với Keppel Land, CapitaLand... phát triển các dự án Feliz en Vista, Vista Verde, The Vista An Phú... Tiềm lực tài chính mạnh cùng năng lực triển khai đảm báo sự thành công của dự án.

Với chính sách bán hàng vô cùng hấp dẫn, nhiều ưu đãi khủng trong đợt đầu tiên.
-Tổng chiết khấu lên đến 23,8%, tặng thêm 500 triệu đồng cho 500 KH đầu tiên.
-Tặng 2 năm phí quản lý
-Tặng thêm bộ vật dụng bếp và phòng tắm
-Miễn phí trả nợ trước hạn nếu có vay ngân hàng.

Liên hệ Mr.Quang 0938.048.940 để em được hỗ trợ nhé.
Quý anh chị có nhiều thắc mắc thì cứ liên hệ em, sẽ giải đáp tận tình ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 804 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

3 PN, 4 WC
120 m²
56,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
The Arena Cam Ranh, Tp. Cam Ranh, T. Khánh Hòa
TQ

Thanh Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết NP Biển 6x20m 3 tầng full nội thất, đầy đủ tiện ích, Savills quản lý. Ck tới 23,8% bonus 500tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.