Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc 2mt đại lộ thăng long-view sông cẩm lệ-242m2 ngang 18m-thích hợp xây villa-hàng limitit

Ngày đăng: 10/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

-Vị trí: khu vực Đường Thăng Long toàn biệt thự của giới thượng lưu, View Sông thoáng mát, đất 2 - MT vuông vắn không lỗi phong thuỷ, thích hợp xây biệt thự và các loại hình kinh doanh! -Kết cấu: nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 toilets, phòng thờ, sân phơi rỗng rãi đầy đủ công năng. - DT 242m2 Ngang 18m - Vị trí đắc địa này hầu như ko có sàn phẩm thay thế, Giá bán CỰC KỲ SỐCK NGAY KHU TRUNG TÂM TP

Xem thêm

Liên hệ:

034 606 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 2 WC
242 m²
64,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
TV

Trần Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc 2mt đại lộ thăng long-view sông cẩm lệ-242m2 ngang 18m-thích hợp xây villa-hàng limitit - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.