Tin đăng đã hết hạn.

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ BIỆT THỰ 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN ĐẸP Đường 29/3 (20m) , Cẩm Lệ, Đà Nẵng!! chỉ 75tr/m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN NHÀ BIỆT THỰ 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN ĐẸP Đường 29/3 (20m) & Lê Quang Hòa (7.5m), quận Cẩm Lệ Đà Nẵng Vị trí đắc địa: Góc ngã tư 29/3 và Nguyễn Phước Lan, giao thông thuận tiện 2 mặt tiền rộng rãi: đường 29/3 (lộ giới 20m) và Lê Quang Hòa (7.5m) Đối diện là khu đất đang xây trường học lớn, quy hoạch bài bản Khu vực sắp triển khai cầu Bùi Tá Hán bắc qua biển Mỹ Khê, kết nối nhanh đến Sơn Trà Võ Nguyên Giáp Thông tin tài sản: Diện tích đất: 315 m² Diện tích sàn xây dựng: 345 m² Mặt tiền ngang: 13m, nở hậu đẹp Kết cấu: Biệt thự 3 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng Hướng: Đông Nam và Tây Bắc Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng Tiềm năng tăng giá cực mạnh: Đối diện trường học quy mô lớn đang xây dựng tăng giá trị khai thác kinh doanh: văn phòng, trung tâm, nhà trẻ, homestay Gần trục Nguyễn Phước Lan Bùi Tá Hán, kết nối ven biển Khu vực hạ tầng đồng bộ, dân trí cao, quy hoạch rõ ràng Giao thông cửa ngõ phía Nam Đà Nẵng thuận lợi cho sinh sống và đầu tư dài hạn Giá Bán chỉ 75tr/m2 Liên hệ: 0888694343

Xem thêm

Liên hệ:

088 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

23,63 tỷ

5 PN
315 m²
75,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 29/3, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
T

Thinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ BIỆT THỰ 3 TẦNG 2 MẶT TIỀN ĐẸP Đường 29/3 (20m) , Cẩm Lệ, Đà Nẵng!! chỉ 75tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.