Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm góc 2 mặt tiền 215m2 view biệt thự gần sông, thoáng mát, nguyễn thị sáu vs thanh lương 7

Ngày đăng: 18/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM GÓC 2 MẶT TIỀN VIEW BIỆT THỰ GẦN SÔNG, KHÔNG GIAN THOÁNG MÁT Vị trí đắt giá: Góc 2MT Nguyễn Thị Sáu & Thanh Lương 7 thuộc khu B1.114 Đối diện khu biệt thự, gần sông, cực kỳ thoáng mát lý tưởng để ở lâu dài, xây villa hoặc căn hộ mini cao cấp. Diện tích rộng rãi: 215m (ngang 11m) Hướng: Đông Nam & Đông Bắc đón nắng sớm, tránh nắng chiều Lô góc cực đẹp vị trí cực kỳ hiếm có trên thị trường Giá bán: 11 tỷ (thương lượng chính chủ) Liên hệ ngay: [Số điện thoại] để xem đất và thương lượng trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 114 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11 tỷ

215 m²
51,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Sáu, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
PT

Pham Toán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm góc 2 mặt tiền 215m2 view biệt thự gần sông, thoáng mát, nguyễn thị sáu vs thanh lương 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.