Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh nhà 200m2, đường 7m5 Phan Văn Trị - Khuê Trung, Cẩm Lệ

Ngày đăng: 24/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần Bán nhà biệt thự - đường Phan Văn Trị, phường Khuê Trung, Đà Nẵng.
Vị trí gần chợ Cẩm Lệ, gần đường CMT8, vị trí đẹp khu dân cư đông đúc thích hợp ở định cư.
Hướng Đông Nam.
Đường 7m5.
DTĐ 200m, ngang 11m.
Nhà 4PN, 3WC, PK, PT, PB - sân rộng để ô tô.
- Giá chủ thiện chí bán: Mong gặp khách thiện chí mua.
- Để lại toàn bộ nội thất.
- Giá đất đã hơn 10ty.
Giá đầu tư cho khách: 11,45 tỷ.
LH Triều xem nhà: 0904.647.441.

Xem thêm

Liên hệ:

090 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

11,45 tỷ

4 PN, 3 WC
200 m²
57,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh nhà 200m2, đường 7m5 Phan Văn Trị - Khuê Trung, Cẩm Lệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.