Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Golden Bay, 7,5 tỷ, 126m2, 5PN, 4WC, 3 tầng, hướng Nam LH: 0333718035

Ngày đăng: 27/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Golden Bay, Nguyễn Tất Thành, Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống tiện nghi. + Diện tích 126m2, thiết kế hiện đại, sang trọng với 5 phòng ngủ và 4 toilet. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... + Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. + Ngõ vào rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. * Giá: 7.5 tỷ (Bao hết thuế phí). Liên hệ Phạm Thị Mỹ Phượng qua số 0333718035 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

033 371 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

5 PN, 4 WC
126 m²
59,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, X. Cam Hải Đông, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
PP

Phạm Thị Mỹ Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Golden Bay, 7,5 tỷ, 126m2, 5PN, 4WC, 3 tầng, hướng Nam LH: 0333718035 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.