Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu nhà nguyên căn 7 phòng ngủ đầy đủ nội thất tại KĐT Golden Bay Hưng Thịnh giá 6.6 tỷ

Ngày đăng: 07/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sở hữu nhà nguyên căn 7 phòng ngủ đầy đủ nội thất tại KĐT Golden Bay Hưng Thịnh giá 6.6 tỷ. Nhà nguyên căn tại Golden Bay đường Nguyễn Tất Thành, Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống trong lành bình yên. Với thiết kế 3 tầng, 7PN + 7WC + bếp + Phòng khách, căn nhà được trang bị nội thất đầy đủ, mang đến sự tiện nghi và thoải mái cho chủ nhà. Mặt tiền rộng 7m và đường vào 13m, phù hợp cho xe hơi di chuyển thuận lợi. Khu đô thị gần biển có thể vừa ở vừa khai thác homestay. Cách biển khoảng 2km, không khí trong lành, yên bình. Trong bán kính 5km đầy đủ các tiện ích chợ, trường học, trạm xá, nhà hàng, siêu thị, cà phê, điểm xe bus, bãi biển... Giá: 6.6 tỷ. Liên hệ: 0968619369

Xem thêm

Liên hệ:

096 861 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

126 m²
52,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, X. Cam Hải Đông, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
PD

Phạm Ngọc Diễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu nhà nguyên căn 7 phòng ngủ đầy đủ nội thất tại KĐT Golden Bay Hưng Thịnh giá 6.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.