Tin đăng đã hết hạn.

Villas Cam Ranh Mystery hướng biển, giá thương lượng cực tốt

Ngày đăng: 05/05/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/15

Bán Villa Cam Ranh Mystery
Căn C-1x giá 8,9 tỷ hướng biển
Căn G-1x giá 9,1 tỷ hướng biển
Căn P-0x giá 17,5 tỷ trực diện biển
Thương lượng nhiệt tình: 0909955554

Biệt thự biển Cam Ranh Mystery Villas mặt tiền Nguyễn Tất Thành đang được vận hành, quản lý bởi Wyndham Garden Cam Ranh.
Chủ đầu tư: Công ty cổ phần tập đoàn Hưng Thịnh.
Tiện ích: Tòa thương mại 14 tầng, hồ bơi nước mặn 1500m, công viên, hồ cảnh quan, cafe, nhà hàng, clubhouse,...
Hiện tại đã bàn giao nhà và đi vào khai thác sử dụng.
Diện tích biệt thự từ: 240m2 , 360m2 giá 8,5 tỷ.
Căn view biển diện tích 240m2 giá 11 tỷ.
Căn góc view biển diện tích 360m2 giá 17.5 tỷ.
Diện tích xây dựng từ 289m2, xây sẵn 1 trệt + 1 lầu + sân thượng.
Tất cả các căn biệt thự đều có hồ bơi riêng.
Nhà bàn giao hoàn thiện, full nội thất, chìa khóa trao tay, xách vali vào ở ngay.
Cam kết giá biệt thự biển rẻ nhất khu vực.
Liên hệ: Nguyễn Lành (Call, SMS, Zalo, Viber,... ).
Email: nguyenlanh.land@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 908 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

240 m²
37,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Cam Ranh Mystery Villas, X. Cam Hải Đông, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Hữu Lành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Villas Cam Ranh Mystery hướng biển, giá thương lượng cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.