Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự SD 500 m2 19,5 tỷ gần siêu thị Go, KDC Hưng Phú, TP Cần Thơ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu nhà giàu Hưng Phú. Biệt thự SD 500m2 19,5 tỷ gần siêu thị Go, KDC Hưng Phú, TP Cần Thơ. Hàng hiếm - biệt thự khu dân cư Hưng Phú. - Kế BT Ngân Cô La Gen. Mặt trước đối diện siêu thị _ mặt sau công viên. Gần biệt thự nổi tiếng_vị trí hiếm có_xịn sò. Sổ hồng, hoàn công đủ. Hướng nhà: Đông Nam_ view siêu thị. Diện tích: 10.5m x 20m _DTSD: ~500m2. Thiết kế 1 trệt 2 lầu có 8 phòng ngủ, 7 toilet. Toàn bộ nội thất gỗ cao cấp. + Tầng trệt: Sân vườn rộng và đậu xe ô tô, Phòng khách, 1 phòng ngủ, bếp, 2 WC, 1 kho chứa đồ. + Tầng 1: Có 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng làm việc. + Tầng 2: Có 4 phòng ngủ, phòng thờ, 2 toilet. Lộ nhựa 17.5m _ Sau nhà view công viên. * Khu biệt thự đẳng cấp nằm ngay siêu thị Go, phía trước là siêu thị Go, phía sau là công viên thoáng mát. Giá bán: 19 tỷ 500 triệu (gặp chủ trao đổi). Liên hệ: 0899445238 Quân.

Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

210 m²
92,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hưng Phú 1, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
MK

Minh Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự SD 500 m2 19,5 tỷ gần siêu thị Go, KDC Hưng Phú, TP Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.