Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 lầu đường số 1 Nam Long 2 diện tích 5.7x14 sổ hồng hoàn công - giá ngợp 5.2 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Hàng kín. Bán nhà 2 lầu đường số 1 Nam Long 2 diện tích 5.7x14 sổ hồng hoàn công - giá ngợp 5.2 tỷ. - Hướng nhà Tây Nam. - Lộ 6m lề 3m. - Sổ hồng nhà đã hoàn công. - Có 4 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh. Giá bán 5.2 tỷ. L/H 0904130072 gặp Thống xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

4 PN, 4 WC
79.8 m²
65,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Long II Central Lake, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
TT

Trần Văn Thống

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 lầu đường số 1 Nam Long 2 diện tích 5.7x14 sổ hồng hoàn công - giá ngợp 5.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.