Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự trệt 2 lầu 25 tỷ 412 m2 đường lớn kdc xây dựng, tp cần thơ

Ngày đăng: 28/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

NẮM CHỦ (25 TỶ) BIỆT THỰ TRỆT 2 LẦU 25 TỶ ĐƯỜNG LỚN KDC XÂY DỰNG, TP CẦN THƠ P hung thanh ,Quan cai răng TP can tho - Diện tích: 20m x 21m = 412 m2 Hướng Tây Nam Khu vực dân trí cao, toàn biệt thự cao cấp, gần trung tâm TP cần thơ - Lộ 47m LH: 0899445238 Quân

Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25 tỷ

412 m²
60,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Số 1, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
MK

Minh Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự trệt 2 lầu 25 tỷ 412 m2 đường lớn kdc xây dựng, tp cần thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.