Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nền biệt thự đất thổ cư gần trung tâm diện tích 405,8m2 đất nhà ở 142,33m2, 6 phòng ngủ

Ngày đăng: 27/05/2025

5.6
Hình ảnh 1/29

Lề 3m, đường 9m 

Diện tích 3 lầu 419.71m2 

Xem thêm

Liên hệ:

091 899 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

25 tỷ

405.8 m²
61,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nền biệt thự đất thổ cư gần trung tâm diện tích 405,8m2 đất nhà ở 142,33m2, 6 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.