Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố EcoCity Buôn Ma Thuột giá chỉ 5,3 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố EcoCity Buôn Ma Thuột Giá chỉ 5,3 tỷ. Diện tích: 5 x 20m. Kết cấu: 4 tầng hiện đại, kiên cố. Giá chỉ 5,3 tỷ/căn tính ra chỉ 1,06 tỷ/m ngang. Trong khi đất TDP08 ngay cạnh đã 1,24 tỷ/m, đất MetroL đã 1,58 tỷ/m. Rõ ràng, giá nhà + đất tại EcoCity đang rẻ hơn 67 - 85% so với khu vực khác! Tiện ích & vị trí vượt trội: Sở hữu 150 tiện ích: Công viên, hồ nước, hồ bơi, quảng trường, gym, khu vui chơi. Đối diện trường Hoàng Việt, Mầm non Kitty. Kề cận BV Nhi Đức Tâm, BV Thiện Hạnh, BV Y Dược, Siêu thị Metro. Khu đô thị hiện đại, cư dân văn minh, tiềm năng tăng giá cực lớn. Cơ hội vàng sở hữu nhà phố 4 tầng an cư đẳng cấp, đầu tư sinh lời! Liên hệ ngay Thuận để đi xem nhà thực tế và chọn căn đẹp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

100 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco City Premia, P. Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
LT

Lê Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố EcoCity Buôn Ma Thuột giá chỉ 5,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.