Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng (có 5 căn hộ mini) trong KĐT Ân Phú - đối diện công viên

Ngày đăng: 12/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Trong Khu đô thị Ân Phú đường ô bàn cờ 13.5m, khu cực phát triển và lý tưởng để ở, đối diện công viên Bốn Mùa xanh mát. Nhà 3 tầng mới đẹp, hiện đại gồm 5 căn hộ mini riêng biệt, nội thất đầy đủ: giường, tủ, kệ, bếp, bồn rửa, nhà vệ sinh, có hệ thống năng lượng mặt trời chỉ việc vận hành hoặc vào ở ngay. Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh căn hộ dịch vụ mô hình hiệu quả, phù hợp với nhu cầu thực tế tại BMT hiện nay. - Diện tích: 5 x 25m (lô dài hiếm có trong dự án) - Pháp lý: Sổ hồng, thổ cư 100% - Giá bán: 4.9 tỷ Dương Lan 0946991399 Công ty SALA Home P176 Tường Vi khu Ecocity, tp Buôn Ma Thuột

Xem thêm

Liên hệ:

094 699 ****

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

125 m²
39,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Ân Phú, Đ. Hà Huy Tập, P. Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
DL

Duong Thi Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng (có 5 căn hộ mini) trong KĐT Ân Phú - đối diện công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.