Tin đăng đã hết hạn.

Lô xẽ khe siêu đẹp dự án Eco City Premia, Buôn Ma Thuột 157m2 - 9.3 tỷ

Ngày đăng: 04/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khu Madrid cách Nguyễn Chí Thanh chỉ 30m. Diện tích: 157m2. Xây 4,5 tầng mặt tiền cực thoáng. Đường trước nhà rộng 24m Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng, cafe. Lý do nên chọn lô này: Vị trí trung tâm, nằm trong khu đô thị đẳng cấp bậc nhất Buôn Ma Thuột. Cách đường lớn Nguyễn Chí Thanh chỉ 30m giao thông thuận tiện. Hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng. Tiềm năng tăng giá cao khi khu vực đang phát triển mạnh. Liên hệ ngay để xem đất và chốt giá tốt: 0933692399 Chỉ một lô duy nhất Sở hữu ngay vị trí vàng trong lòng Ecocity Premia!

Xem thêm

Liên hệ:

093 369 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

4 PN
157 m²
59,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Eco City Premia, P. Tân An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
NB

Nguyễn Hữu Bằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô xẽ khe siêu đẹp dự án Eco City Premia, Buôn Ma Thuột 157m2 - 9.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.