Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ - bán biệt thự nở hậu hoàng hoa thám - vị trí siêu đẹp - 3 tầng - không gian thoáng

Ngày đăng: 13/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: Hoàng Hoa Thám, P.7, Quận bình thạnh - Diện tích : 7x19 nở 10m hậu - Hướng : Đông Nam - Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, gara. - Không gian mở liên thông phòng bếp + khách + họp . 3 phòng ngủ, 5 WC, có phòng riêng cho gia nhân . - Giá: 22.5 Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

090 188 ****

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

3 PN, 5 WC
155.7 m²
144,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 7, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tấn Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ - bán biệt thự nở hậu hoàng hoa thám - vị trí siêu đẹp - 3 tầng - không gian thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.