Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới đẹp nguyễn thượng hiền, p.5 bình thạnh hxh 6pn giá chỉ 6 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 99/Xx NGUYỄN THƯỢNG HIỀN P.5, BÌNH THẠNH HẺM XE HƠI NHÀ MỚI ĐẸP GIÁ 6.4 TỶ **Vị trí: Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh. Hẻm rộng, xe hơi ra vào tận cửa, khu dân cư an ninh, dân trí cao. Gần chợ Bà Chiểu, Đinh Tiên Hoàng, Phan Đăng Lưu, di chuyển nhanh sang Quận 1, Quận 3. **Diện tích & kết cấu: Diện tích: 5m x 14,5m (vuông vức). Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu + sân thượng, sân vườn thoáng mát. Công năng: 6 phòng ngủ lớn, 6 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp ăn rộng rãi. Nhà mới xây xong, nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại. **Ưu điểm: Đang cho thuê, thu nhập 30 triệu/tháng, dòng tiền ổn định. Khu vực phát triển, giá trị bất động sản tăng trưởng bền vững. Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sang tên ngay. **Giá bán: 6.4 tỷ/căn (thương lượng). Liên hệ: Mr. Khang 0902538049 để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhấ

Xem thêm

Liên hệ:

090 253 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

72.5 m²
88,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐG

Đại Cát Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới đẹp nguyễn thượng hiền, p.5 bình thạnh hxh 6pn giá chỉ 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.