Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Lam Sơn đẳng cấp, Bình Thạnh - Diện tích khủng, thiết kế 3 tầng sang trọng – Giá chỉ 44 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

6.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu biệt thự Lam Sơn đẳng cấp tại phường 6, Bình Thạnh, chỉ cách mặt tiền Lam Sơn 2 căn nhà.
Diện tích đất cực kỳ ấn tượng 11.27m x 18m, công nhận 195.8m2, diện tích xây dựng 160.8m2, diện tích sàn 284.6m2.
Kết cấu 3 tầng, nhà đẹp, thiết kế sang trọng.
Giá bán hấp dẫn: 44 tỷ (thương lượng).
Liên hệ ngay 0967678257 để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ. Đừng bỏ lỡ cơ hội an cư lý tưởng này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 767 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,27m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

44 tỷ

202.86 m²
216,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Lam Sơn, P. 6, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phan Thị Thúy Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Lam Sơn đẳng cấp, Bình Thạnh - Diện tích khủng, thiết kế 3 tầng sang trọng – Giá chỉ 44 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.