Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự lô góc Xô Viết Nghệ Tĩnh - 3 mặt thoáng - view công viên Tầm Vu

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

DT: 637m², ngang khủng 30m, 3 tầng, giá chỉ 86 tỷ (~130tr/m²). Kết cấu: - Biệt thự 1 trệt 2 lầu: 6PN, 7WC, gara, PK, bếp, phòng thờ, sân thượng. - Nhà C4 (trước làm kho, hiện để trống). - 6 Phòng trọ cho thuê thu nhập ~20tr/tháng. Vị trí: Khu dân trí toàn biệt thự, ngay công viên Tầm Vu, trung tâm Bình Thạnh kết nối nhanh đi Q1, Phú Nhuận. Pháp lý: Sổ hồng vuông vức, hoàn công đủ, cất két. Giá: 86 tỷ TL. Hieu HTPC - Chuyên bất động sản cao cấp tại TPHCM. Phone/Zalo: 0948978579 - CCMG: 8702.

Xem thêm

Liên hệ:

094 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

86 tỷ

637 m²
135,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự lô góc Xô Viết Nghệ Tĩnh - 3 mặt thoáng - view công viên Tầm Vu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.