Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Saigon Pearl gần sông, sổ hồng riêng, 5 phút tới Quận 1

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự sổ hồng riêng giáp Quận 1. - Diện tích đất: 147m² (7x21). Diện tích sàn: ~ 450 m². Xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, và 3 lầu. - Thiết kế 4 phòng ngủ, 4WC, gara ô tô riêng. - Ban công & phòng khách view sông Sài Gòn thoáng mát, đón gió tự nhiên quanh năm. - Khu an ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh, hàng xóm là Việt kiều & doanh nhân. - Tiện ích ngay trong nội khu: Hồ bơi, gym, trường quốc tế, siêu thị, nhà hàng sang trọng. Vị trí vàng & kết nối tiện ích: - Chỉ 5 phút đến quận 1, 10 phút tới Thủ Thiêm. - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park. - Siêu thị Genshai Saigon Pearl. Trung tâm thương mại Vincom Landmark 81. - Công viên bên sông Sài Gòn, Công viên Vinhomes 14 hecta. - Trường Mầm Non Tây Úc - WASS. Trường Quốc Tế WellSpring, Trường Quốc Tế Sài Gòn Pearl, Trường liên cấp Vinschool. Căn biệt thự khan hiếm được săn tìm nhiều nhất khu vực trung tâm, do khách hàng em cần bán nên để lại giá tốt! Tài sản sử dụng - tích lũy - dòng tiền đều rất phù hợp hợp. Sổ hồng riêng, sang tên ngay. Giá bán: Chỉ 90 tỷ (thương lượng chính chủ cam kết tốt nhất). Liên hệ em Xuân: 0937290033Zalo/Call 24/7 - Không liên kết mô giới). Hẹn lịch xem nhà trực tiếp trải nghiệm không gian sống đẳng cấp bậc nhất tại trung tâm TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

093 729 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

90 tỷ

4 PN, 4 WC
147 m²
612,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
XN

Xuan Nhu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Saigon Pearl gần sông, sổ hồng riêng, 5 phút tới Quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.