Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biêt thự cao cấp Bùi Đình Tuý - Bình Thạnh, 120m, 5Pn, hồ cá Koi, 21.5 tỷ, 0936 661 ***

Ngày đăng: 22/10/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cần bán biệt thự với giá 21,5 tỷ VND, tọa lạc tại Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Pháp lý rõ ràng với Sổ hồng hoàn công đầy đủ, diện tích 120 m² và 5 phòng ngủ.

Thông tin cơ bản
* Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng
* Nội thất: Đầy đủ
* Số tầng: 5
* Chiều ngang mặt tiền: 8 m
* Chiều rộng ngõ trước: 6 m
* Giá: 21,5 tỷ VND
* Diện tích: 120 m2
* Số phòng ngủ: 5, số toilet: 5

Mô tả chi tiết
* Biệt thự được thiết kế hiện đại, sang trọng, phù hợp với nhu cầu sống cao cấp.
* Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thuận tiện cho việc sinh hoạt gia đình.
* Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng với nhiều tiện ích, gara ô tô, hồ cá Koi, sân vườn
* Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận, cách Quận 1 chỉ 10p di chuyển

Liên hệ ngay với 0936 661 *** Nguyễn Tùng để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

5 PN, 5 WC
120 m²
179,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biêt thự cao cấp Bùi Đình Tuý - Bình Thạnh, 120m, 5Pn, hồ cá Koi, 21.5 tỷ, 0936 661 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.