Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Vinhomes Central Park. Diện tích 600m2.

Ngày đăng: 12/11/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cập nhật trình trạng, vị trí, giá bán Biệt Thự Vinhomes Central Park còn được gọi la Biệt Thự Vinhomes Tân Cảng. Với diện tích lớn và giá bán tốt.

*Thông tin:
- Diện tích đất: 600m2
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
- Tình trạng: hoàn thiện tầng trệt

Giá bán: 325 tỷ còn thương lượng
Xem thêm

Liên hệ:

090 813 ****

Vị trí bản đồ

325 tỷ

5 PN
600 m²
541,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Central Park, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Trần Thanh Của

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Vinhomes Central Park. Diện tích 600m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.